Youtube Facebook Yahoo Skype
NUTRIFIT Quỳnh Liên

TELFAST 180MG

Ngày xuất bản: 13-03-2014 | Chưa có bình luận

THÀNH PHẦN

-         Fexofenadine 180mg

CHỈ ĐỊNH

-         Làm giảm các triệu chứng do viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ >= 12 tuổi như: Hắc hơi, chảy mũi nước, nghẹt mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt

LIỀU DÙNG

-         Người lớn và trẻ >= 12 tuổi: 180mg x 1 lần/ngày

TÁC DỤNG PHỤ

-         Nhức đầu, buồn nôn, buồn ngủ, mệt mỏi

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

-         Quá mẫn với thành phần thuốc

Comments are closed.